Lokamót aldursflokkamótaraðar Borðtennissambands Íslands fór fram í TBR húsinu sunnudaginn 22. apríl. Nýmæli var að spilað var um öll sætin frá 1-8, svo allir keppendur fengu þrjá leiki þegar flokkar voru fullmannaðir á mótinu.

Sigurvegarar á mótinu voru þessi: Agnes Brynjarsdóttir, Víkingi; Alexander Ivanov, BH; Arnar Logi Viðarsson, Akri; Eiríkur Logi Gunnarsson, KR; Harriet Cardew, BH; Ingi Darvis Rodriquez, Víkingi; Natalía Kjerúlf Óskarsdóttir, KR og Stella Karen Kristjánsdóttir, Víkingi.

Hart var barist og í þremur flokkum af átta var það stigahæsti leikmaðurinn að loknum aldursflokkamótunum fimm sem bar sigur úr býtum (Agnes, Alexander og Eiríkur). Í fjórum flokkum af átta vann sá leikmaður sem varð Íslandsmeistari um síðustu helgi, þ.e. Alexander, Agnes, Eiríkur og Stella. Eiríkur náði því að vinna öll mótin í sínum aldursflokki og vinna lokamótið, auk þess sem hann varð Íslandsmeistari í sínum aldursflokki.

Verðlaunahafar:

 

Hnokkar fæddir 2007 og síðar:

  1. Alexander Chavdarov Ivanov, BH
  2. Dagur Orrason, Víkingi

3/4. Nikulás Dagur Jónsson, BH

3/4. Theodór Svarfdal Sveinbjörnsson, BH

 

Tátur fæddar 2007 og síðar: 

  1. Natalía Kjerúlf Óskarsdóttir, KR
  2. Elísa Þöll Bjarnadóttir, KR
  3. Guðbjörg Vala Gunnarsdóttir, KR
  4. Sigríður Helga Magnúsdóttir, KR

 

Piltar fæddir 2005-2006: 

  1. Eiríkur Logi Gunnarsson, KR
  2. Kristófer Júlían Björnsson, BH
  3. Birkir Smári Traustason, BH
  4. Trausti Sigurðsson, Umf. Samherjum

 

Telpur fæddar 2005-2006: 

  1. Agnes Brynjarsdóttir, Víkingi
  2. Sól Kristínardóttir Mixa, BH
  3. Alexía Kristínardóttir Mixa, BH
  4. Berglind Anna Magnúsdóttir, KR

 

Sveinar fæddir 2003-2004: 

  1. Arnar Logi Viðarsson, Akri
  2. Heiðmar Örn Sigmarsson, Umf. Samherjum
  3. Steinar Andrason, KR
  4. Thor Thors, KR

Thor vantar á myndina.

 

Meyjar fæddar 2003-2004: 

  1. Harriet Cardew, BH
  2. Lóa Floriansdóttir Zink, KR
  3. Hildur Marín Gísladóttir, Umf. Samherjum
  4. Kristín Ingibjörg Magnúsdóttir, KR

Drengir fæddir 2000-2002: 

  1. Ingi Darvis Rodriguez, Víkingi
  2. Magnús Gauti Úlfarsson, BH
  3. Ellert Kristján Georgsson, KR
  4. Birgir Ívarsson, BH

 

Stúlkur fæddar 2000-2002:

  1. Stella Karen Kristjánsdóttir, Víkingi
  2. Lára Ívarsdóttir, KR
  3. Þórunn Ásta Árnadóttir, Víkingi
  4. Ársól Clara Arnardóttir, KR

Sýnt var frá leikjum á mótinu á Facebook síðu Borðtennissambands Íslands.

Úrslit úr öllum leikjum má sjá á vef Tournament Software, http://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament.aspx?id=631F1B18-2AC1-4B31-A5C7-D3F3B73C1EFE

Myndir frá Auði Tinnu Aðalbjarnardóttur og Ingimar Ingimarssyni.

 

ÁMU (uppfært með betri myndum 23.4.)

Tags

Related