Rúmenía, Pólland og Frakkland sigruðu í liðakeppni á EM unglinga. Rúmenía og Pólland mættust í úrslitum í þremur úrslitaleikjum af fjórum, Rúmenía vann 3-2 í tveimur aldursflokkum en Pólland vann 3-2 í þriðja flokknum. Frakkar urðu svo meistarar í sveinaflokki.

Þessi lönd áttu einnig Evrópumeistara í einstaklingsgreinum, sem og Þýskaland, Belgía, Króatía og Tékkland.

Úrslit úr einstökum greinum

Liðakeppni stúlkna 16-18 ára

1. Pólland

2. Rúmenía

3.-4. Svíþjóð

3.-4. Þýskaland

Pólland vann Rúmeníu 3-2 í úrslitaleik.

Liðakeppni drengja 16-18 ára

1. Rúmenía

2. Pólland

3.-4. Belgía

3.-4. Frakkland

Rúmenía vann Pólland 3-2 í úrslitaleik.

Liðakeppni meyja 15 ára og yngri

1. Rúmenía

2. Pólland

3.-4. Portúgal

3.-4. Þýskaland

Rúmenía vann Pólland 3-2 í úrslitaleik.

Liðakeppni sveina 15 ára og yngri

1. Frakkland

2. Svíþjóð

3.-4. Ungverjaland

3.-4. Úkraína

Frakkland vann úrslitaleikinn 3-0.

Einliðaleikur stúlkna 16-18 ára

1. Annett Kaufmann, Þýskalandi 

2. Charlotte Lutz, Frakklandi

3.-4. Wiktoria Wrobel, Póllandi 

3.-4. Elena Zaharia, Rúmeníu 

Einliðaleikur drengja 16-18 ára

1. Eduard Ionescu, Rúmeníu 

2. Maciej Kubik, Póllandi

3.-4. Darius Movileanu, Rúmeníu 

3.-4. Andrea Puppo, Ítalíu 

Einliðaleikur meyja 15 ára og yngri

1. Lilou Massart, Belgíu 

2. Natalia Bogdanowicz, Póllandi 

3.-4. Josephina Neumann, Þýskalandi 

3.-4. Veronika Polakova, Tékklandi 

Einliðaleikur sveina 15 ára og yngri

1. Flavien Coton, Frakklandi

2. Samuel Arpas, Slóvakíu

3.-4. Julian Rzihauschek, Austurríki

3.-4. Balazs Lei, Ungverjalandi

Tvíliðaleikur stúlkna 16-18 ára

1. Hana Arapovic/Linda Zaderova, Króatíu/Tékklandi

2. Sophie Earley/Anna Hursey, Írlandi/Wales

3.-4. Mia Grisel/Lea Lachenmayer, Þýskalandi

3.-4. Ilona Sztwiertnia/Wiktoria Wrobel, Póllandi

Tvíliðaleikur drengja 16-18 ára

1. Eduard Ionescu/Darius Movileanu, Rúmeníu

2. Hugo Deschamps/Thibault Poret, Frakklandi 

3.-4. Adrien Coton/Alexis Kouraichi, Frakklandi

3.-4. Louis Laffineur/Adrien Rassenfosse, Belgíu 

Tvenndarleikur 16-18 ára

1. Iulian Chirita/Annett Kaufmann, Rúmeníu/Þýskalandi

2. Milosz Redzimski/Wiktoria Wrobel, Póllandi

3.-4. Ivor Ban/Hana Arapovic, Króatíu

3.-4. Darius Movileanu/Elena Zaharia, Rúmeníu

Tvíliðaleikur meyja 15 ára og yngri

1. Bianca Mei Rosu/Natalia Bogdanowicz, Rúmeníu/Póllandi

2. Koharu Itagaki/Josephina Neumann, Þýskalandi

3.-4. Jade Quynh-Tien Huynh/Elise Pujol, Frakklandi 

3.-4. Büşra Demir/Aybüke Banu Şimsek, Tyrklandi 

Tvíliðaleikur sveina 15 ára og yngri

1. Flavio Mourier/Antoine Jean Christian Noirault, Frakklandi 

2. Flavien Coton/Nathan Lam, Frakklandi

3.-4. Balazs Lei/Samuel Arpas, Ungverjalandi/Slóvakíu

3.-4. Yoan Velichkov/Julian Rzihauschek, Búlgaríu/Austurríki

Tvenndarleikur 15 ára og yngri 16-18 ára

1. Artur Gromek/Natalia Bogdanowicz, Póllandi 

2. Nathan Lam/ Jade Quynh-Tien Huynh, Frakklandi

3.-4. Flavio Mourier/Elise Pujol, Frakklandi

3.-4. Yoan Velichkov/Sidelya Mutlu, Búlgaríu